Inquiry
Form loading...

CAS No. 7782-39-0 Deuterium Gas Supplier. Halayen Deuterium Gas

2024-07-25

Deuterium gas, sau da yawa ana bayyana shi azaman D2, shine tsayayyen isotope na hydrogen tare da proton ɗaya da neutron ɗaya a cikin tsakiya. Lambar CAS ita ce 7782-39-0. Ga wasu mahimman halaye na iskar deuterium:

Halayen Deuterium Gas:
Tsarin Halitta: D2
Nauyin Kwayoyin Halitta: Kimanin 4.028 g/mol (idan aka kwatanta da 2.016 g/mol na H2)
Wurin tafasa: A daidaitaccen matsi na yanayi, wurin tafasa ya ɗan yi ƙasa da na protium (tallakawa hydrogen) amma har yanzu yana kusa: kusan -249.5 °C ko 23.65 K.
Matsayin narkewa: Kimanin -251.4 ° C ko 21.75 K.
Maɗaukaki: A STP (misali zafin jiki da matsa lamba), yawan iskar gas deuterium ya ɗan fi na iskar protium.
Solubility: Kamar protium, deuterium gas yana da ɗan narkewa cikin ruwa.
Reactivity: Deuterium gas ba shi da ƙarfi fiye da protium saboda ƙarfin DD mai ƙarfi idan aka kwatanta da haɗin HH.
Amfani: Ana amfani da iskar Deuterium a aikace-aikace daban-daban ciki har da binciken haɗin gwiwar nukiliya, azaman mai gano halayen sinadarai, a cikin daidaita kayan aikin kimiyya, da kuma samar da ruwa mai nauyi.
Shanghai Wechem Chemical Co., Ltd. wani kamfani ne wanda ya ƙware a cikin bincike, samarwa, da siyar da iskar gas na musamman da kuma tsayayyen isotopes. Muna da ƙungiyar binciken mu da dakin gwaje-gwaje, da kuma masana'anta. Shekaru da yawa, mun himmatu wajen samar da samfurori da ayyuka masu inganci ga abokan ciniki a fannoni kamar masana'antar semiconductor, sabon bincike da haɓaka magunguna, sararin samaniya, da masana'antar makamashin hasken rana. Idan kuna buƙatar wannan samfurin, da fatan za ku iya tuntuɓar mu kowane lokaci!